SEQUENCES IX



Í ALVÖRU

11-20.OKTÓBER 2019



INNGANGUR
-  HEIÐURSLISTAMAÐUR
-  LISTAMENN
-  TEXTAR
-  SÝNINGARSTAÐIR
-  DAGSKRÁ
-  UTANDAGSKRÁ
-  FRÉTTIR
-  UM SEQUENCES
-  ARKÍF



ENGLISH



Sequences real time art festival er listamannarekin myndlistarhátíð sem haldin er annað hvert ár í Reykjavík.  Frá upphafi hefur verið lagt upp með að þar ríki andi frumkvæðis, tilrauna og áræðni. Stofnaðilar og ábyrgðaraðilar Sequences eru Kling & Bang (st. 2003), Nýlistasafnið (st. 1978) og Kynningarmiðstöð íslenskrar myndlistar. Sequences er rekin án hagnaðarsjónarmiða.


SEQUENCES
c/o Kynningarmiðstöð
íslenskrar myndlistar

Gimli, Lækjargötu 3
101 Reykjavík


00354 5627262
sequences@sequences.is 



︎

Mark
Smellið fyrir dagskrá 


Föstudagur 11. október 



17:00 - 20:00
Synthropic
Gjörningur, innsetning
Oscar Gränse
FLÆÐI, Grettisgata 3

18:00
Skyn
Sýning
Málverk og stafrænt prent
Ásgerður Arnardóttir Vera Hilmarsdóttir
Núllið Gallery, Bankastræti 0
22:00
Pigeon Supermax
Gjörningur, innsetning
Ólöf Bóadóttir
Óskar Þór Ámundason
Skúlptúrgarður Myndhöggvarafélagsins, Nýlendugata 17




Laugardagur 12. október  



16:00 - 22:00
Gallerí Þyngdarleysi
Trampólín, massi jarðarinnar,
blandaðir miðlar og þú
Sean Patrick O’Brien
Grandi

20:00
Independent Party People
Sviðslistaverk
Sálufélagar
Tjarnarbíó, Tjarnargata 12




Sunnudagur 13. október 



13:00 - 18:30
Guided Meditation with the Moon God
Hljóðinnsetning
Gudrita Lape
FLÆÐI, Grettisgata 3



15:00
Í kring 04
Listamannaspjall & rölt
Þorgerður Ólafsdóttir
Reykjavík Roasters
Hefst í : Brautarholt 2 / Kárastígur 1 / Ásmundarsalur




Mánudagur 14. október 



19:00
Do-easy but Do-nothing
Gjörningur
Ágústa Björnsdóttir
Hugo LLanes
FLÆÐI, Grettisgata 3





Þriðjudagur 15. október 



12:00 - 20:00
Pouring Inside
Margmiðla Innsetning
Claire Paugam
FLÆÐI, Grettisgata 3

17:00
BÓTANÍK
Opnun
Mellí
(Melkorka Þorkelsdóttir)
Coocoo’s Nest & Lúna Flórens,
Grandagarður 23-25



20:30
PUBQUIZ : Á röngunni
Þátttökulist
Guðbjörg Guðmundsdóttir
Papaku, Klapparstíg 38



Miðvikudagur 16. október 



17:00 - 19:00
Hvað ert þú að kveðja?
Gjörningur
Gunnur Martinsdóttir Schlüter
Ragnheiður Harpa Leifsdóttir
FLÆÐI, Grettisgata 3






Fimmtudagur 17. október



12:00 - 20:00
Poco Apollo
Innsetning
Halldór Eldjárn
FLÆÐI, Grettisgata 3

17:00 - 23:00
Regla brotinna rúða og djöfulsins flóran þín
Myndir og húðflúr
Sölvi Magnússon
Núllið Gallery Bankastræti 0



21:00
Poco Apollo
Útgáfutónleikar
Halldór Eldjárn
Iðnó, Vonarstræti 3

Húsið opnar kl. 20.00




Föstudagur 18. október 



17:00
If You Were Your Own
Sýning
Irina Laaja
RÝMD, Völvufell 13





17:00 - 20:00
When We Masturbate
Gjörningur
Íris Stefanía Skúladóttir
FLÆÐI, Grettisgata 3




Laugardagur 19. október



17:00 - 19:00
EQUILIBRIUM
Líkamleg innsetning, hljóðheimur og dans gerð í rauntíma
Elín Signý Ragnarsdóttir, Erna Gunnarsdótti, Una Björg Bjarnadóttir
FLÆÐI, Grettisgata 3

22:30 - 02:00
Fruit-less moment
Gjörningur, videó
Monika Kiburyte
Bíó Paradís, Hverfisgata 52


16:00 - 23:00
RASK #1
Nýmiðla / lista / tónlistarhátíð
Mengi, Óðinsgata 2 &
12 tónar, Skólavörðustígur 15





Sunnudagur 20. október



14:00
Þjófaveisla
Listamannaspjall
Úlfur Karlsson
Midpunkt, Hamraborg 22

21:00
Flat Earth Film Festival
Kvikmyndir og myndbönd
Arndis “Dæja” Otharsson & Austin Thomasson Iðnó, Vonarstræti 3





22:00
Pigeon Supermax
Gjörningur, innsetning
Ólöf Bóadóttir
Óskar Þór Ámundason
Skúlptúrgarður Myndhöggvarafélagsins Nýlendugata 17




Í gangi yfir Sequences ix



11.10.19 - 20.10.19
A Message to Iceland
Ýmsir listamenn senda póstkort
Sýningarstjóri: Oliver Basciano
Marshallhúsið,
Grandagarður 20


11.10.19 - 20.10.19
Gallerí Þyngdarleysi
Trampólín, massi jarðarinnar,
blandaðir miðlar og þú
Sean Patrick O’Brien
Grandi


7.10.19 - 14.10.19
Only Mountains never meet
Ferðalag listamanna
Arianda Garriga Ballarin
Shannon Calcott
Patricia Carolina
Sophie Durand
Maríanna Eva Dúfa Sævarsdóttir
Þórunn Dís Halldórsdóttir
Tatra Mountains Region of Poland


1.09.19 - 27.10.19
Sunny Palace
Sýning
Arnar Ásgeirsson
Wind and Weather Window Gallery, Hverfisgata 37


13.10.19 - 6.11.19
Í kring 04
Sýning
Þorgerður Ólafsdóttir
Reykjavík Roasters
Brautarholt 2 / Kárastígur 1 / Ásmundarsalur


15.10.19 - 1.11.19
BÓTANÍK
Sýning
Mellí
(Melkorka Þorkelsdóttir)
Coocoo’s Nest & Lúna Flórens
Grandagarður 23 - 25




UM HELGAR
WEEKENDS

Þjófaveisla
Sýning
Úlfur Karlsson
Midpunkt, Hamraborg 22
opið 14:00 - 17:00



17.10.19 - 20.10.19

Regla brotinna rúða og djöfulsins flóran þín
Myndir og húðflúr
Sölvi Magnússon
Núllið Gallery, Bankastræti 0
Opið 17:00 - 23:00


27. 09.19 - 27.10.19
Observe Absorb
Sýning
Karoline Sætre
Rannveig Jónsdóttir
Gallerí Úthverfa
Aðalstræti 22, 400 Ísafjörður


19-20.10.19 og 26-27.10.19

If You Were Your Own
Sýning
Irina Laaja
RÝMD, Völvufell 13
Opið 13:00 - 17:00




Mark